



Augustine M. Soga

Mfanasia,

HOSPITALI YA DOKTA NDAWA

S.T.P 03 NDAWA

01-05-2024

KWA

MEHEGEMI MTEWAZI (MULIT)

KIDIBO PHARMACY

S.T.P

MASASI

YAH: KUCUBALI PENDERERO LA KUSITISHA

KUCUBALI WA USIMAMIZI WA DUA (FARM)

Husira na kichwa cha Dawa hapa juu, Mimi Augustine Machua Soga Mfanasia msimamizi wa dawa tano la dawa hii linakubali kuu jina la Kidibo Pharmacy lililopo wila kati Masasi Mkoa wa Mtwara.

Kufunga na kutawaza kutubaliana na Penderero la

la koozwa kufunga mabadiliko/marekibishi ya mababa

wa usimamizi wa dawa husani kama kipegete cha

malipo na kufika kaba ya kutubaliana kuunga mababa

Napenda kutubaliana kuu kutubaliana na Penderero la

la kuunga mababa, hivyo kutubaliana muda wa mwenzi mwenye

Kuamini taraha 2/05/2024 mpaka taraha 2/06/2024 kutubaliana Bora

la Pharmacy (Pharmacy) juu ya kutubaliana hapa na

kuunga muda huu kutubaliana mwenzi mwenzi

Pia napenda kutubaliana kutubaliana muda huu wa

kuunga muda huu kutubaliana ya kutubaliana wa kutubaliana

cha shilingi 1000000. (Hivyo wa kutubaliana wa kutubaliana wa

kuunga muda huu kutubaliana kutubaliana

kuunga muda huu kutubaliana kutubaliana

kuunga muda huu kutubaliana kutubaliana

kuunga muda huu kutubaliana kutubaliana

kuunga muda huu kutubaliana kutubaliana

kuunga muda huu kutubaliana kutubaliana

kuunga muda huu kutubaliana kutubaliana